15 ตอบกลับ

นี่ก็8เดือนแล้ว...ใครเจอ จะญาติพี่น้อง คนแปลกหน้า ก็ทักว่าท้องหรอ ดูไม่ออกเลยว่าท้อง ท้องยังเล็กอยู่เนอะ😂 **อีกอย่างเราคนตัวเล็กด้วยแหละ

เราเพิ่งมาออกตอนเข้าเดือนที่ห้าค่ะ น่าจะไม่ออกช่วงแรกเพราะเราแพ้ท้องหนักกินอะไรไท่ได้ด้วยค่ะ น้ำหนักลงไป4-5โล

ท้องแรกด้วยไม่คะ บางคน 5-6 เดือนค่อยเห็นก้อมี อย่ากังวลคะ

VIP Member

บ้านนี้5เดือนกว่าๆจะหกเดือนท้องพึ่งจะออกคะเเม่😊😊

รอเดือนที่6เป็นต้นไปนะคะแม่ น้องจะตัวโตขึ้นมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ ท้องออกจริง ๆ ช่วง 6-7 เดือนเลยค่ะ

VIP Member

6เดือนออกชัดจ้า น้ำหนักก็จะฉุดไม่อยู่

8 เดือนกว่าท้องเล็กเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้องเริ่มออกช่วง5-6เดือน

VIP Member

เป้นค่าจะ5แล้วยังม่ค่อยออกเลย

ใช่ค่ะหนูเป็นคนตัวเล็ก ท้อง5เดือนจะ6หกเดือน ท้องไม่ออกเลยค่ะ