คุณพ่อมีส่วนร่วมในการสอนการบ้านลูกหรือไม่

Voice your Opinion
มี และทำประจำ
สอนบ้างไม่สอนบ้าง
ไม่เคยสอนเลย
อื่น ๆ (โปรดระบุ)

2733 ตอบกลับ

29 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

พ่อของคนแรกเลิกไปตอนลูกนังไม่ถึงเดือนพ่อคนที่าองเลิกตอนลูกได้5เดือนพอมีเมียใหม่น้องของพ่อคนสองบอกมันไม่สนใจลูกเลย พ่อคนที่สาวลูกยังไม่คลอดตอนนี้5เดือนค่ะ

VIP Member

สอนค่ะ แต่ไม่ถูกใจแม่ ตอนพ่อสอนการบ้านได้สองดาว แต่เวลาแม่สอนได้สามดาว แม่ก็เลยต้องสอนเองไม่ให้พ่อสอน

VIP Member

สอนค่ะ แต่ไม่ถูกใจแม่ ตอนพ่อสอนการบ้านได้สองดาว แต่เวลาแม่สอนได้สามดาว

ไม่ได้มีส่วนร่วมค่ะ แค่ได้ออกความคิดเห็น เพราะลูกอยู่กับแม่

ไม่มีค่ะ เค้าไม่เคยสนใจเรื่องลูกค่ะ และเราก็เลิกกันแล้วด้วย

หย่าร้างกันตั้งแต่ลูกอยู่ในท้องได้ 11 สัปดาห์

เขามีแฟนใหม่ไปแล้วค่ะจะมาสอนได้ไง

VIP Member

คุณพ่อเป็นคนสอนการบ้านค่ะ.

ยังไม่รู้ค่ะ ยังไม่คลอด

ยังไม่รู้ค่ะ ลูกยัง1ขวบ