36 ตอบกลับ

2 ขีดชัดมากค่ะ รีบไปฝากครรภ์ได้เลยนะคะ จะได้เริ่มบำรุงเลยค่ะ หาข้อมูลในเน็ตดูนะคะว่าคนท้องอ่อนๆต้องระวังอะไรบ้าง

ท้องจ้าของเราจางกว่านี้อีกค่ะ ไปฝากไวยิ่งดีค่ะได้ยามาทาน แต่ของเราไปฝากตอนสองเดือนเพื่อความชัวว่าท้องจริงๆ

ชัวร์ๆค่ะท้องแน่นอนค่ะ เหมือนบ้านนี้เลยตอนที่ตรวจแรกๆๆ ตอนนี้ได้34w5v แร้วค่ะ💓💓

ไม่แน่ใจเลยตรวจหลายอันหน่อย ประจำเดือนขาดวันเดียวขึ้นเลยจ้า

จางแค่ไหนก้อท้องจร้า ตอนนี้ได้5เดือนนิดๆเเล้วจร้า

ท้องแน่เจ้าขีดที่2ขึ้นชัดเลย รีบไปฝากครรภ์นะค่ะ

ขึ้นสองขีดจะชัดจะจางจะไม่เข้ม ท้องแน่นอน้า

ขึ้นแบบนี้เหมือนกันเลยค่ะ คุณแม่ท้องแรก 🥰

ขออนุญาตค่ะ แล้วแบบนี้ท้องมั้ยคะ

ยินดีด้วยค่ะ อยากท้องบ้างแนะนำน่อยค่ะ