47 ตอบกลับ

จางแค่ไหนถ้าขึ้น2ขีดคือท้องค่ะ ถ้ายังไม่มั่นใจลองไปตรวจเลือดที่รพ.รอผลไม่ถึง20นาที ผลชัวร์100%ค่ะ

ท้องจ้าา ไปฝากครรภ์เลยจ้า เดี๋ยวหมอจะตรวจฉี่ให้อีกทีค่ะ แล้วให้ฝากท้องเลย

VIP Member

ท้องจ้า แม่ลองตรวจปัสสาวะแรกตอนเช้าดูคะ บ้านนี้ตรวจตอน06.00เข้มมากคะแม่

ท้องค่ะ ขึ้นสองขีดจางแค่ไหนก็ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ😁

ท้องค่ะ ขึ้นสองขีด ลองอ่านข้าง​กล่อง​ดู​ก็ได้​ค่ะ​

ท้องคะของเราก็ขึ้นแบบนี้ตอนนี้3เดือนแล้วคะ

🥰🥰

ท้องแน่นอนค่ะ คุณแม่เตรียมตัวไปฝากครรภ์ได้เลยค่ะ

🥰🥰

ท้องค่ะ ไปหาหมอ ตรวจเเล้วฝากครรภ์ได้เลยคะ

ลองตรวจตอนเช้าดูค่ะ ขึ้นชัดเจนเลย

เหมือนกันค่ะ ตรวจครั้งแรกขีดสองขึ้นจางๆ ผ่านสัก 2-3 วัน พอลองตรวจใหม่ตอนเช้า ขึ้นชัดกว่าเดิมค่ะ

เค้าอยากมีแต่ไม่มาสักที แอบเครียด

เเง้ สู้ๆนะคะ เาเเอบปล่อยมานานเหมือนกัน พึ่งติด