88 ตอบกลับ

คันเหมือนกันจ้าเกาตลอด แต่ท้องไม่แตกลายทั้ง2ท้องจ้า ไม่ได้ทาครีมเลยคันทาไม่ได้ค่ะตอนนี้ก็35+4ละจ้า

ขอบคุนจ้า รอดแล้วจ้า

บ้านนี้ท้องสองท้องเเรกไม่แตกท้องสองนึกว่ารอดมาตายตอนแปดเดือนคะ ทาลงไปครีม ทาเเล้วก้เหมือนเดิม 55555+

แม่ช้ำคะ นึกว่ารอด😆😆

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องแรกด้วยทาครีมตลอดยังแตกเลยค่ะ ในเมื่อแตกแล้วก็ทำได้แค่ยอมรับมันค่ะ😅😅

ดีแล้วค่ะคุณแม่เพื่อเบบี๋🤩🤩👼🏻

กี่วีคแล้วคะแม่ บ้านนี้ 30+5w เริ่มแดงๆจางๆหน่อยแล้ว กังวลมากเลยตอนนี้ ส่วนตัวไม่ค่อยทา นานๆครั้ง

ทาครีมวนไปค่ะ 😂

33 week ท้องไม่แตก แต่ดันไปแตกที่ขา เครียดจนร้องไห้เลยคะ แต่เดี๋ยวไว้ค่อยไปทำเลเซอเอาทีหลัง😢😂

VIP Member

บ้านนี้ แตกที่ต้นขาและสะโพก และท้องน้อยนิดหน่อย ตอนแลกนึกว่าจะรอดค่ะมาแตกเอาตอนเข้า 37wค่ะ

โหว จะคลอดอยู่แล้ว ยังไม่เว้นเลยนะ 😂😂

บ้านนี้ 32+5wนมแตกขาแตกสะโพกแตกเหลือแต่ท้องนี้แหละค่ะที่ยังไม่แตก อิแม่ทำใจไว้แล้ว🤣

555 ท้องอะเนอะ ❤️😂

บ้านนี้เกาท้องจนแตกลาย เกาหน้าอกจนแตกลาย บางทีก็อดไม่ได้เกาจนมีน้ำนมออกมาหน่อยค่ะ

กลัวหน้าอกจะแตกลายเหมือนกันค่ะ เลยพยายามไม่เกา 😂

VIP Member

บ้านนี้ท้องไม่แตก นมไม่แตก แต่มาแตกที่ขากับก้นค่ะ ทาครีมทุกชั่วโมง ก็เอาไม่อยู่ 😭

ทากันมันแวบก็ยังแตกเลยนะคะ 😂

บ้านนี้คันหมดทั้งตัวค่ะ ท้องนี่คันมาก 6 เดือนแล้ว กำลังลุ้นๆอยู่ค่ะว่าจะแตกตอนไหน

เรานี่เริ่มแตกจากส่วนที่มองไม่เห็นก่อนเลยค่ะ ไปแอบแตกตรงใต้พุงด้วยนะ 😂😂