39 ตอบกลับ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และตัวน้อยนะค่ะคฃอดง่ายๆให้ผ่านพ้นไปด้วยยดี

ขอไห้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะขอไห้น้องออกมาสุขภาพแข็งแรง🥰

ขอให้ปลอดภัยสุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ขอบคุณทุกกำลังใจมากๆนะคะ น้องปลอดภัยแข็งแรงดีค่ะ😍😍

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งเจ้าตัวน้อยและคุณแม่นะคะ

VIP Member

ขอให้ปลอดภัยน้ะค่ะแข็งแรงทั้งแม่และลูกน๊าา

ขอให้ปลอดภัย​ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ🥰

ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่แหละลูกน่ะค่ะ✌️✌️

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ 💕