110 ตอบกลับ

จุ้บทุกวันเหมือนกันค่ะมีความสุจที่สุด❤️❤️

บ้านนี้นานๆทีค่ะ พอพ่อมาเล่นด้วยเลยนิ่งเลย 555

555 น่าจะใช่ค่ะ

หมอทุกวัน. คุยทุกวันเลยค่ะจนอีแม่น้อยใจ😂

บ้านนี้ไม่เคยจุ๊บไม่เคยลูบท้องด้วยซ้ำ😢

คือกำลังใจอย่างมากของแม่เลยค่ะน่ารัก

บ้านนี้พ่อชอบจุ๊บจนแม่หงุดหงิดเลยค่ะ 😂

น้องในท้องแก้มแดงหมดแล้วววว😍 พ่อจุ้บเก่ง

ก่อนนอน จะจุ๊ฟ และเล่นกะลูกทุกคืนค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นคะ จุ๊บลูกกะแม่ทุกวัน

37วีค ได้ยินเสียงพ่อดิ้นดีมากเลยค่ะ

VIP Member

หอมทั้งวันค่ะ จนลูกกับแม่ต้องหนี