110 ตอบกลับ

บ้านนี้ พ่อทั้งจุ๊บทั้งชวนคุยทุกวัน ตัวเล็กก้อตอดเก่งมากคะ

บ้านนี้กอดหอมก่อนไปทำงาน ก่อนนอนคุยกันหอมกันทุกวันเลย😊😊

บ้านนี้ทั้งจุ๊ฟทั้งคุยกันทุกวันเลยจ้า มุ้งมิ้งน่ารักมาก

บ้านนี้จุ๊บทุกวันตั้งแต่รู้ว่าท้องแต่ถ่ายรูปไม่เคยทัน

จุ๊บทุกวัน ก่อนไปทำงาน กลับจากทำงาน ไม่สนใจอิแม่เลย😆😆

ทุกวันก่อนไปทำงานค่ะจุ๊บแม่เสร็จแล้วก็จุ๊บลูกต่อ 😘

VIP Member

บ้านนี้จุ๊บทุกวันเลยค่ะ แต่ลูกไม่เคยจะเล่นด้วยเลย555

น่ารักจังค่ะ บ้านนี้พ่อขี้อาย ขนาดจับท้องยังเขินเลย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ

บ้านนี้จุ๊บลูกทุกเช้าและก่อนนอนค่ะคุยกะลูกทุกวัน

VIP Member

เป้นทุกวันค้ะ พึ่งแท้งน้องไปเมื่อคืนค้ะ 22สัปดาห์ค้ะ

เสียใจด้วยนะคะ 😓✌🏻✌🏻✌🏻