110 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะยิ้งนางรุุ้ว่าได้ผู้ชายนางก็ทำทุกวันเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทั้งจุ้บ​ ทั้งคุย​ ทั้งเป่า​ ทั้งเขย่าเลยค่า​ 😂 จนแม่แอบรำคานนะบางที

คุณพ่อน่ารักจังคะ อยากมีโมเม้นแบบนี้จัง ตั้งแต่ท้องยังไม่เจอสามีเลยคะ😓😓😓

VIP Member

บ้านนี้คุณพ่อจะเปิดเพลงให้ลูกฟัง ทาครีม แล้วก็คอยมาลูบ มาจุ๊บท้องตลอดค่ะ 😄

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ชอบเล่นและก็แกล้งเขย่าท้องบ้างเพื่อให้ตัวเล็กสู้กลับ

ของเรา มาจุ๊บ มาคุยทุกวัน ก่อนทำงาน เลิกงาน ก่อนนอน มีบ่นว่าอยากอุ้มแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ คุณพ่อจุ๊บท้องจุ๊บแม่ ทุกเช้าก่อนไปทำงานและก่อนนอน

บ้านนี้จุ้บทุกวันคุยทุกวันเรยค่ะอยากได้ลูกชาย แต่ไม่รุ้จะสมใจอยากไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้พ่อไม่เคยจุ๊ฟเลย ได้แต่จับท้อง ส่วนคนที่จุ๊ฟทุกวันเป็นคนนี้จ้าา

คุณพ่อส่งตัวจิ๋วมาแทน 😍

บ้านนี้คุณพ่ออ้อนวอนให้ลูกออกมาทุกวัน แต่ลูกก็ไม่มีวี่แววจะออกเลย😂😂