12 ตอบกลับ

ในแอปนี้มีความรู้เยอะมากคะ แม่ลองเข้าบทความแล้วศึกษาดูนะคะ เพราะถึงจะบอกว่าท้องเเรกแต่ถ้าใส่ใจในรายละเอียดหมั่นหาความรู้ก้ไม่ไช่เรื่องยากเลยคะสำหรับท้องเเรก ใช้แอปให้คุ้มคะ แอปนี้ดีคะ

ใช่ค่ะ เข้าแอปนี้ ก็ศึกษา จากแอปนี้ก็ได้ ค่ะ

ว่างๆ แม่ลองอ่านในแอปนี้นะคะ หรือหาเวลาอ่านในสมุดชมพูดด้วยก็ดี เพราะความรู้เยอะมากกกกก ถ้าหาข้อมูลแล้วไม่ได้คำตอบ ยินดีตอบคำถามแม่จ้าา ท้องแรกเหมือนกัน

ในแอปมีบอกหลายอย่างมากค่ะ ดูกูเกิ้ลก็ได้ค่ะ ในสมุดสีชมพู​ ลองศึกษา​ดูนะค่ะ ท้อ​งเเรกเหมือนกัน​

Super Mum

ถามได้เลยค่ะแม่ หรือบางอย่างสงสัยก็เปิดหาในกูเกิล อ่านดูก่อนก็ได้ค่ะ ความรู้มีเยอะ แค่คลิก 😁

ขอบคุณทุกคนมากค่ะ

ยินดีตอบค่ะ

ยินดีตอบค่ะ

ยินดีตอบค่ะ

ถามได้นะ

ถามเลยคะ