127 ตอบกลับ

กำหนด6ก.พ.ผู้ชาย แต่หมอให้ไปหาฤกษ์คลอดweekสุดท้ายของเดือนมกราคะ

14 ก.พ. ยังไม่รู้เพศเลยจ้า ลูกเบียดกันมองไม่เห็นเลย 😍

4กุมภา64ลูกสาวค่ะซาว3วันที่แล้วน้องกลับหัวแล้ว❤️

VIP Member

17 กุมภาพันธ์ค่ะ ได้น้องผู้ชายดิ้นเก่งมากเลยค่ะ

คลอดง่ายๆ น้าาาแม่

VIP Member

7 กุมภาพันธ์คะ ยังไม่รู้เพศเลยคะ น้ำหนัก875 กรัมคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 23 กุมภาพันธ์ 64 เพศหญิงค่ะ

11 กุมภาพันธ์ ค่ะ ลูกชายจร้าตื่นเต้นสุดๆ☺️☺️

ดีใจด้วยจ้าแม่ 🥰🥰😍

24 ก.พ. ผู้หญิงจ้า นับวันรอตื่นเต้นมาก 😍

บ้านนี้คลอด3กุมภาพันธ์เพศหญิงค่ะ

10 กพ 64 ลูกชายค้า ตอนนี้น้องหนัก 1600 แล้ว

บ้านนี้ซาวด์ทุกเดือนเลยค่ะ