79 ตอบกลับ

เมื่อทุกอย่างพร้อม รถ บ้าน สินสอด หน้าที่การงาน เงินในบัญชี และจะต้องไม่มีหนี้สิน

ตอนแรกอยากแต่งตอนอายุ 28-29 แต่น้องมาก่อนเลยได้แต่งนอนอายุ 26 คบมา 11 ปีน้องเพิ่งจะมา 😁

แต่งงานตอนอายุระหว่าง 28-32 กำลังดีค่ะ แต่ควรมีทายาทไม่เกินอายุ 35 ค่ะ

VIP Member

เท่าไหร่ก็แต่งได้ค่ะ แสดงถึงการให้เกียรติกัน ทั้งเราและผู้ใหญ่

29-30 คะ ส่วนตัวเราแต่งงานอายุ31 สามีอายุ33 จ้า ตอนนี้มีเบบี๋ได้30w แล้ว

ตามความพร้อมของแต่ละบุคคลค่ะ แต่ถ้ามีลูกประมาณ25-30 กำลังดีจ้า

อายุไม่สำคัญ สำคัญตรงความพร้อมเเละความมั่นคง

ตอนที่พร้อมค่ะ ขึ้นอยู่กับการตกลงของทั้ง2ฝ่าย

ช่วงประมาณ25ค่ะแต่ก้อแล้วแต่ความพร้อมของทุกคน

อายุเท่าไหร่ไม่สำคัญ แต่จะแต่งตอนลูก 2 ขวบค่ะ