157 ตอบกลับ

ฝันว่าได้สร้อยทอง แล้วได้กราบในหลวงกับพระราชินีค่ะ ตอนนี้ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

เราก็ไม่เคยฝันเลยค่ะตั้งแต่ท้อง มีแต่แฟนกับแม่เราที่ฝันว่าเป็นเด็กผู้หญิง😂

VIP Member

ฝันค่ะฝันว่าได้เลี้ยงเด็กผู้ชายค่ะแต่ไม่ทราบเค้าแปลความหมายว่ายังไงค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-51918)

บ้านนี้ท้อง2เดือนกว่าฝันว่าอุ้มเด็กแล้วเด็กมาจับสร้อยคอคะ รอลุ้นว่า ญ หรือ ช

ตอนท้องไม่ฝันอะไรเลยค่ะ แต่ปวดท้องเป็นอาทิตย์ไปหาหมอ2ครั้งถึงจะรู้ว่าท้อง

ฝันว่าได้ใส่สร้อยทองเส้นใหญ่มาก เค้าว่าจะได้ผู้หญิงอันนี้จริงหรือป่าวค่ะ

จริงค่ะ ฝันเหมือนกันค่ะได้ผู้หญิงค่ะ

ฝันว่ายายเราเอาเด็กมาให้เลี้ยงแต่เราไม่เอา อยู่ๆเดือน2เดือนมาเลย จ้าาาา

VIP Member

ฝันว่าเห็นปราสาทสีทองเรียงกันสวยงามบนเขาค่ะ/ตอนนี้อุ้มท้องลูกชายอยู่ 😊

เรานี่ฝันเห็นเเต่ผีกับวิญญาน มาเอาของตัวเองบ้าง มาขโมยของตัวเองบ้าง

ฝันถึงผีหมายความว่ายังไงค่ะ