157 ตอบกลับ

เคยฝันว่าได้สร้อยคอ มีคนพาเด็กมาให้ บ้าง ฝันแค่ช่วง2เดือนแรกนะคะ พอตรวจก็ท้องเลยจ้า

ฝันว่าได้สร้อยค่ะ เล่นหวยใหญ่เลยงวดนั้น 55555 แถมตามอีกงวดด้วย ที่ไหนได้...เบบี๋มานี่เอง 555555

VIP Member

ไม่ฝันอะไรเลยค่ะเเต่ระลึกอยู่ในใจว่าอยากได้ผุ้ชายค่ะพอไปซาวดูก้ได้ผุ้ชายดีใจมากค่ะ

VIP Member

มาฝันช่วงใกล้คลอดค่ะ ลูกออกมาเหมือนเด็กในฝันเลยค่ะ ก่อนจะรู้ว่าท้องแฟนเป็นคนฝันค่ะ

ตอนท้องฝันว่าเจอสร้อยทองแล้วเราเก็บ พอไปตรวจเจอ 2 ขีดเลย ตอนนี้ได้ลูกชาย 24 สัปดาห์แล้ว

มีแต่ตอนท้องแล้วฝันว่าพี่สะใภ้ของแฟนโพสต์เฟสว่าท้องค่ะ แล้วตอนนี้ก็เป็นงั้นจริงๆ😂

บ้านนี้ไม่ฝันค่ะ แต่พ่อฝันว่ามีเด็กผู้หญิงเดินเข้ามาจับมือ แต่ซาวแล้วได้ลูกชายค่ะ

VIP Member

ไม่เคยฝันเห็นเด็กหรือของมีค่าเลยค่ะ ฝันแต่ว่าผัวมีเมียน้อย 😂 แปลกดีเหมือนกัน

ฝันว่าได้อุ้มเด็กทารกผู้ชายตอนท้องพอซาวด์ก็ผู้ชายจริง 32 วีคแล้วตื่นเต้นๆลูกคนแรก

ของเรา พ่อเขาเป็นคนฝันค่ะ ว่าเราท้องได้ลูกผู้หญิงค่ะ แต่แม่ไม่เห็นฝันอะไรเลย