157 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องได้7w ฝันว่าเเม่สามีซื้อเเหวนทองให้ใส่จ้า

ยังไม่ทราบจ้ารอลุ่นรอบนี้หมอนัด😊

VIP Member

ไม่ฝันเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 3 เดือนครึ่งแล้ว ก็ยังไม่ฝัน

บ้านนี้ฝันเห้นเด็กพุชายเอามีดมาแทงค่ะ แต่แทงไม่เข้า

VIP Member

ฝันว่าได้เลี้ยง ได้อุ้มเด็กผช. บ่อยมาก ยังไม่รู้เพศ

เรา6เดือนกว่าๆแล้วไม่เคยฝันอะไรเกี่ยวกับลุกเลยค่ะ

เราฝันได้แหวนเพชรคน2. ท้องแรกฝันว่าได้สร้อยทองพระ

เราฝันว่าเราได้ใส่ทองเส้นใหญ่แล้วยาวด้วยค่ะ

ทานโฟลิกก่อนตั้งครรภ์นานเกินไปจะมีผลต่อเด็กไหมคะ

ดีค่ะ จริงๆเขาให้ผญ.เรากินทุกวันเลย ลองไปหาเพลงสาวไทยแก้มแดงฟังดูสิคะ ดีทั้งต่อเราดีทั้งต่อลูก

คนรอบตัวฝันค่ะว่าได้เด็กผู้ชาย แล้วก็ได้ผช.จริงๆ

ไม่ฝันเหมือนกันค่ะแม่ ลุ้นเพศยุ่เหมือนกันค่ะ

ก่อนจะรู้ว่าท้องฝันว่าแฟนเอาแหวนมาใส่ให้ค่ะ