52 ตอบกลับ

เมียที่ บ้านเฮงซวย ตอนท้องไม่ให้ เลยก่อนหน้า จะท้องก็ อยากจะ มีsex แทบจะกราบ เท้าขอ พอท้องนี่ ห้าม ยุ่งเลย หลังคลอด ก็ต้องรอไปอีก 6เดือน สรุป เป็น ปี มานั่งคิดอยู่ ว่า จะหย่าดีไหม เบื่อ ถ้าคุณ อ่าน แล้วอยากให้ชีวิตคู่ รอดก็ต้องยอมสามี บ้าง จะให้อยู่แบบ อดยากไม่ได้ เพราะเมื่อถึงจุดนึ่ง เค้าก็จะไปหาเอาข้างนอก ที่เด็กกว่า และเรื่อง สำคัญก็คือ เวลาที่สามี มาขอมีsex ช่วงท้องไม่ใช่เพราะ ว่าเคยกินจน เคยตัว แต่ เมียท้องมันsexy อยากไปคิดว่าตัวเองไม่สวยตอนท้อง ถ้าผู้ชายอยากกินต้อง ให้กิน แบบยินดี แล้วจะคุยกันง่ายขึ้น ส่วนตัวแล้ว อีกไม่นาน ก็คง เอาลูกมาเลี้ยงเอง รอ หย่านม เพราะ ทนไม่ไหว 10ปี ไม่เปลี่ยน อ่านเอาไว้เป็นแนวทางของคุณ

ช่วงนี้เริ่มก่อนตลอดค่ะไม่รุ้ว่าเพราะอะไรหรือเขาทำงานเหนื่อยแต่สุดท้ายเขาก้อต้องไปให้สุดเรยเพราะสงสารลูกในท้อง10สัปดาห์2วัน

บ้านนี้สามีจะเป็นคนมีอารมณ์ตลอดค่ะ แต่เราก็ไม่เคยขัดนะเพราะเข้าใจเค้าค่ะเค้าออกไปทำงานเหนื่อยเราก็ช่วยผ่อนคลายเขาค่ะ💕

VIP Member

นัวเนียสามีก่อนเลย เค้าจะได้รุ้ว่าเราพร้อมแล้วนะ แต่ปกติเค้ากลัวเราเหนื่อยเค้าเลยจะพยายามให้เราสื่อสารไปก่อนค่ะ 😍😍

ไม่เคยพยายามเลย แฟนบอกหุ่นเราเซ็กซี่ เห็นแล้วอดใจไม่ได้ เหมือนยั่วแฟนตลอด ปกติเป็นคนชอบแต่งตัวเซ็กซี่อยู่แล้ว 🤣🤣

VIP Member

สามีมีอารมณ์ตลอด ขนาด8เดือน อ้วนขึ้นเยอะ บางทีก็หงุดหงิดบ้างคะ เพราะเราท้องก็เหนื่อยเเล้ว เเต่ก็เข้าใจเขาคะ

VIP Member

ขอตอบในมุมคุณพ่อครับ ปกติมีอารมณ์ตลอด แต่ช่วงนี้ต้องตามใจคุณแม่นะ แค่ดูเจ้าตัวเล็กก็เหนื่อยแทนแล้วครับ 😅

สามีมีอารมณ์ตลอด555 นี้ขนาดแม่ท้อง7 เดือน อ้วนขึ้น บางทีมีหงุดหงิดบ้างเวลาสามีมาคลอเคลีย แต่ก็เข้าใจเค้าค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ต้องทำอะไรเลยคุณพ่อบอกหุ่นกำลังน่ารักอยู่เฉยๆก็เหมือนไปยั่วเขา(แม่เป็นคนตัวเล็ก5555)

ตั้งแต่ท้องตอนนี้6เดือนละ ยังไม่มีอะไรกับสามีเลย นางมีอารมขอตลอดแต่เราไม่อะ งดไปก่อนละกัน 😆😆