23 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 37+3 แล้ว จะไปหาหมอก็กลัวไล่กลับ

แม่ไปมาแล้วไล่กับบ้านจ้า ถ้าไม่มีน้ำเดินไม่มีมูกปนเลือดท้องไม่แข็งบ่อยไม่ต้องไปเลยจ้า

5ตุลาเหมือนกันเลยค่ะแต่ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

กำหนด1ตุลา ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

1ตุลาเหมือนกันค่ะแม่เงียบกริบเลย

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ คลอดยังคะแม่

เป็นยังไงค่ะแม่มีอาการอะไรบ้างค่ะ

แอบไปคลอดมาแล้วค่ะ คลอดตั้งแต่ 18 กันยา

บ้านนี้4ตุลา ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

แข็งแรงทั้งแม่และลูกเหมือนกันนะคะ

จากนี้ไปมีโอกาสคลอดได้ทุกเมื่อค่ะแม่

แม่ก็รอลุ้นอยู่จ้า

VIP Member

น่าจะใกล้มากแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ😊

กำหนดคลอด3ตุลาเงียบมากคะ.

ไม่มีเลยค่า มีแค่เจ็บท้องเตือนเฉยๆค่า

4ตุลา ยังเงียบอยู่เลยจ้า

บ้านนี้แอบลุ้นทุกวันจ้า