23 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็มีเรื่อยๆ แต่ไม่เห็นน้องจะมาเลย เจ็บมา 2-3 อาทิตย์แล้วตั้งแต่ 34 วีค จนตอนนี้ 38 วีคแล้วก็ไม่มีแวว แต่น้องดิ้นดีมาก กำหนด 30 กันยา🥲🥲

เหมือนกันเลยค่ะแม่ กำหนด30กันยา เตือนมานานมากจนตอนนี้ก็ยังไม่มีวี่แววว่าจะออกเลย ดิ้นเก่งมากๆด้วย อยากแตกแล้ววว😭

ใกล้เเล้วค่ะเเม่ เค้าก็ออกเเบบนี้เหมือนกัน มาเเบบนี้3-4วันใด้ หลังจากนั้นก็น้ำเดินเลยจ้าา

แม่ก็รอลุ้นอยู่ทุกวันเลยจ้า

ของเรา7ตุลา มีตกขาวแบบไม่ได้เลวมาก เกือบทุกวัน ประมาณ5-7วันแล้ว น้องไกล่มายังค่ะ

แม่บ้านนี้ก็คลอดแล้วค่ะ คลอด18กันยา

36สัปดาร์3วันค่ะ 3-4วันก่อน มีอาการเจ็บเตือน3วัน เเต่ตอนนี้ไม่มีอะไรอีกเลยกำหนดคลอด4ตุลา ค่ะ

แม่บ้านนี้ชอบเจ็บท้องตอนลูกดิ้น เจ็บจี๊ดๆตรงท้องน้อย

ทางนี้ก้อออกมาเเบบนี้เหมือนกันค่ะ เเต่ไม่มีมูกเลือดหรือน้ำเดินเลย กำหนด3ตุลาค่ะ

แม่บ้านนี้เจ็บมากเลยเวลาลูกดิ้น เจ็บจี๊ดแทบจะเดินไม่ไหวเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด3ตุลา มีมูกแบบนี้เหมือนกันค่ะ สงสัยต้องเตรียมตัวแล้วเผื่อน้องมา😅

บ้านนี้เตรียมของครบแล้วรอน้องมาอย่างเดียวเลยจ้า

ของเราก็แบบนี้ค่ะ กำหนด2ตุลา เป็นแบบนี้2วันละ แต่ยังไม่มีอาการอื่นๆร่วมด้วย🤣

ของแม่บ้านนี้มีอาการเจ็บท้องเวลาลูกดิ้น ปวดหลังมาก แต่ยังไม่มีเลือดปนจ้า

บ้านนี้4ตุลาคม มีอาการปวดจิมิมากตอนเดินโครตทรมานเลยแม่เหมือนคนเดินขาถ่าง5555

แม่บ้านนี้ก็ต้องค่อยๆเดินเจ็บท้องจี๊ดๆเลยค่ะ เวลาเดิน

สอบถามค่ะมีการยังไงบ้างคะก่อนคลอด กำหนดคลอด26ตุลา ตอนนี้36วีค

แม่มีมูกเลือดออก ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ

ใกล้แล้วค่ะ เคสเรามูกใสออกมา 3 วันถึงมีมูกเลือดค่ะ✌🏻

แม่คลอดแล้วค่ะ