28 ตอบกลับ

แม่ไม่ต้องเครียดค่ะ ส่วนมากเจอตอน 8w ค่ะ บางคนเจอ 10w ก็มีค่ะ บ้านนี้6w ก็เจอแต่ถุง 8wถึงเจอน้องค่ะ

บ้านนี้ไปซาวด์ก็ไม่เจอค่ะ มาเจอตอน6wค่ะ แม่ทำใจสบายๆอย่าเครียดนะคะหมอจะนัดอีก2อาทิตย์ค่ะ

บ้านนี้ไป ตอน7+4 หน้าท้องไม่เจอท้องหนาด้วยค่ะ หมอเลยซาวช่องคลอดเจอน้องพร้อมหัวใจ

เจอน้องตอน6w1dแม่บ้านนี้ซาวด์ทางช่องคลอดค่ะ เห็นตัวน้องพร้อมกับเสียงหัวใจเต้น

ของเรา6w ไม่เจอตัวน้องเหมือนกันค่ะแม่เริ่มเครียดหมอนัดอีก2สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ตอน6wก็ไม่เจอคะมาเจอตอน8wมาโชว์ตัวเลยคะอย่าพึ่งเครียดนะคะแม่

บ้านนี้เจอน้องตอน7w พร้อมเสียงหัวใจเต้น ไปซาวมา5w6w7w รวม3รอบ ตอนนี้10w.

สู้ๆน๊าแม่ เดี่ยวได้เจอน้องค่ะ เป็นกำใจให้กันคะ

บางคนเห็น 10 สัปดาห์ก็มีค่ะ แต่ทางนี้เห็นตอนไปฝากเลย 7 สัปดาห์ 6 วัน

รอน้องหน่อยนะคะเเม่น้องอาจจะตัวเล็กซาวไม่เจอ

TapFluencer

บ้านนี้เจอตอน 6w ค่ะ ตอน 5w เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่า