3 ตอบกลับ

ของเรารอจนครบ1เดือน มีเลือดออกน้ำตาลจางๆบ้างช่วง 12-15วัน ละ17-20วันปวดท้องหน่วงบางที ก็มี เลือดสีน่ำตาลนิดๆ แต่ไม่เยอะ หมอบอกมาจากมดลูกค่ะ ออกนิดหน่อยไม่เป็นไร เมื่อสองวันก่อนยังมีเลือดสีแดงจางๆออก หมอบอกปกติตอนนี้แผลจะยังปวดตึงๆแผล

ค่ะ บางทีเลือดค้างจากมดลูกออกมาเศษๆแบบก้อนเราจะหมด ปจด

เป็นเหมือนกันค่ะ 28นี้หมอนัดตรวจหลังคลอด น้ำคาวปลาหายไปแล้วอาทิตย์1ก็มี เลือดสีน้ำตาลออก บ้างวันออกบ้างวันไม่ออก แอบงงว่าเป็นประจำเดือนหรือน้ำคาวปลายังไม่หมด

เหมือนกันเลยค่ะ วันไหนมีออกจะปวดโหนกร่วมด้วย 😂😂 แม่ตรวจหลังคลอดมาแชร์กันต่อนะคะ ทางนี้ หมอนัด17เดือนหน้า 🥺

เราเป็นค่ะ ตอนนี้1เดือน ไปตรวจพรุ่งนี้ จะมาเล่า

มาแชร์ต่อนะคะแม่ 🥺