22 ตอบกลับ

ใช้ ตัวไหนก็ได้ค่ะ ที่ลูกเราไม่แพ้ ลองซื้อห่อน้ิยมาใช้ก่อน ก็ดี ถ้าแพ้มาจะได้ไม่เสียดาย

บ้านนี้ใช้ มามี่ออแกนิค กับ มามี่สีฟ้า ใช้ดีมากจ้า แต่มามี่สีส้ม ใช้ไม่ดีเลย

ใช่ค่ะแม่สีส้มไม่ค่อยจะซับดีสักเท่าไหร่เปลี่ยนบ่อยมากก

molfix ใช้ดีทั้งสีเขียวและสีฟ้าเลยค่ะคุณแม่ ซึมซับดี ส่วนตัวชอบมากเลยค่ะ

มามี่ทองค่ะใช้ตั้งแต่แรกเกิดจนตอนนี้จะ9เดือนแล้วก็คงใช้จนเลิกเลย

บ้านนี้ก็ใช้โมฟิกคะ ไม่มีล้นอีกเลยซึมซับดีมาก

บ้านนี้ใช้molfixสีเขียวจ้า ส่วนตัวว่าใช้ดีนะค่ะ

TapFluencer

มามี่สีฟ้าค่ะ extra dry แห้งสบาย เต็มช้าาา

ใช้อยู่จ้า ซึมซับดีเลยคะ

Super Mum

บ้านนี้ใช้มามี่สีทองค่ะ

เราใช้มามี่ห่อสีทองค่ะ