3 ตอบกลับ

ยาวิตามินรวมของเด็กและนมพี่เดียชัวร์วันหละ2แก้ว ทำอาหารก้อเพิ่มเนยกะชีสหรือนำ้มันมะกอกจร้า เเต่คุณแม่ได้ยากับอนามัยหมอให้มา มีวิตามินรวมและธาตุเหล็ก วิตามินรวม1มื้อ ธาตุเหล็ก3มื้อจร้า

นั้นก้อลองผสม ที่หล่ะออน 2ออน แต่แม่บ้านนี้ผสมและเพิ่มนำ้อีกครึ่งของออน ถ้าเปนของมันน้องไม่กินเหมือนกันค่ะ ตอนนี้น้องกินนมของน้องที่ชอบและพีเดียชัวร์ ครึ่งๆๆค่ะ

VIP Member

แม่เคยลองตุ๋นน้ำซุปมั้ยคะ แครอท​ หอมหัวใหญ่​ มะเขือเทศคว้านไส้ออก​ น่องไก่​เล็ก​ มันฝรั่งลูกเล็กๆแบบมันต้มซุป​ น้ำจะหวานมากเลยคะ

ขอบคุณค่ะจะลองดูนะค่ะ

Super Mum

ทำซุปไก่ หรือผัก ผสมในเมนูอาหารให้น้องค่ะ บ้านนี้น้องชอบมันฝรั่ง 😊