40 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่ใด้ปล่อยแต่ทะลุยาคุมมางงมากมาใด้ใงอีแม่หัวจะปวด55😄

น้องบอกหนูอยากเกิดละเเม่

เรากินยาคุมมา7ปี เลยลองปล่อย คิดว่าจะไม่ท้อง สรุปท้อง เลย 55555

บ้านนี้ลืมกินยาคุม1วันค่ะพอเดือนต่อมาน้องก่มาเลยค่ะ😊😊😊

น้องรอเวลาเผลอ555

ปล่อย2เดือนจ้าติดเลย ดีใจมากๆแต่ก็แอบกลัวท้องแรก

VIP Member

2 เดือนค่ะ แต่กลับมาออกกำลังกายได้2 อาทิตย์มาเลยค่ะ

ลองหันมาออกกำลังกายควบคู่ด้วยค่ะเผื่อช่วย 😊

คนแรกแต่งปุ๊บมาปั๊บ คน2นี่รอเค้ามา2ปีค่ะกว่าจะมา

ส่วนตัวเขาเขาก็ว่าไม่นานเนอะคน2

TapFluencer

ปล่อยครั้งเดียวติดเลยค่ะ สงสัยน้องรอมานานแล้ว 🤣

น้องรอจังหวะ จังหวะได้น้องมาเลย555

TapFluencer

บ้านนี้คุม2ปี ปล่อย2เดือนกว่าๆน้องก็มาเลยค่ะ😅

TapFluencer

ปล่อยเดือนเดียวน้องก็มาค่ะ☺️ ตอนนี้35+2แล้วว

พยายามมา 2 ปีกว่าค่ะ หลังแต่งงาน กว่าจะมา 😁