16 ตอบกลับ

บ้านนี้ตรวจเจอ2ขีดก่อนประจำเดือนขสดตลอดเลยค่ะ เหมือนมีลางสังหรณ์555

ส่วนรูปนี้ตรวจ4ครั้ง (ท้องที่แล้ว) อันล่างสุดด จางหน่อย เพราะตรวจก่อนประจำเดือนขาด 2 วันค่ะ

Super Mum

ขาดอาทิตย์นึ่งก็ตรวจเลยค่ะ อาการไม่ต่างจากคนแรกไม่แพ้เลยค่ะ

บ้านนี้ขาดครึ่งเดือนก็ตรวจเลยขึ้น2ขีดแบบไม่ต้องลุ้นเลย

ขาดมา3 เดือนกว่าค่ะ เพราะประจำเดือนมาไม่ปกติเลยไม่เอะใจ

ของบ้านนี้ขาด1วันรุ้สึกอยากกินของเปรี้ยวๆ คัดนม

บ้านนี้ขาด1วันก็เจอ2ขีดเข้มๆๆเลยจร้า