61 ตอบกลับ

ยังสงสัยยุคะว่าเรา21ปีปฏิสนธิมีนาแต่ถ้าเอาเดือนที่เกิดก้จะเปน22ปีก้จะตรงคะผู้ชายเรายึดอายุที่ไข่ปฏิสนธิใช่ไหมคะถามผู้รู้

บ้านนี้ตอนลูกคนแรกตรงค่ะ เป็นผู้หญิง ตอนนี้ท้อง2ลุ้นอยู่ค่ะว่าจะเป็นผู้ชายจริงมั้ย ซาวด์ 2 ครั้งแล้วน้องหนีบไว้ตลอด

ตรงเดือนนี่เดือนเกิดเรา หรือเดือนคลอดลูก หรือเดือนที่ ประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายอ่ะคะ

น่าจะเดือนที่คลอดนะคะ

ดูยังไงคะเนี่ย ตัวเลขฝั่งซ้ายคืออายุแม่ ส่วนเดือนข้างบนคือเดือนเกิดลูกป่ะคะ ???

อ่อออเข้าใจแล้วค่ะ ขอบคุณค่าาา

ตามตารางของเราเป็นผู้หญิง แต่ซาวด์ได้ผู้ชายค่ะ คงต้องลุ้นดูอีกที 😂

VIP Member

ตรงค่ะ แต่จริงๆไม่อยากให้ตรงเท่าไหร่เพราะคุณพ่ออยากได้ลูกชาย... 😁😁

มันเปนแค่การสุ่มที่บังเอิญตรงป่ะคะ ถ้าท้องธรรมชาติจะเลือกได้ไง

ถ้านับตามเดือนเกิด ของเราตรงทั้งสองท้องเลยค่ะ

ซ้ายเป็นวันที่หรืออะไรคะเพราะมีถึงตั้ง 40

ด้านซ้ายมือ เป็นอายุค่ะ ^__^

ทางนี้ไม่ตรงจ้าาาา แต่รอดูโตมาอาจตรงก็ได้

คุณแม่!!! 😆😆