13 ตอบกลับ

แต่เพื่อนเราไปทำมานะค่ะ...แต่รเายังไม่ได้ถามว่าได้รึเปล่า เค้าบอกว่าเอาไปให้โรงพยาบาลทำให้สำหรับคนที่มีบัตร

Super Mum

ไม่มีบัตรคนจนก่ลงได้จ้า แต่เป็นเงินอุดหนุนบุตรนะค่ะที่ได้เงินค่ะ

มันเป็นแค่นโยบายคะแม่ยังไม่มีคำอนุมัติออกมาจ้าแม่

เป็นแค่นโยบายตอนหาเสียงเท่านั้นค่ะ ไม่มีจริงค่ะ

เป็นแค่นโยบายหาเสียงค่ะ โครงการนี้ไม่มีอยู่จริง

มันเป็นแค่นโยบายคะ ที่คิดว่าจะทำแต่ก็เงียบ

เป็นแค่นโยบายตอนหาเสียงค่ะ ไม่มีจริง

บัตรประชารัฐเรายังไม่มีเลยค่ะ55555

แค่นโยบายคะแม่ยังไม่ออกมาเลย

VIP Member

ยังไม่เข้าสภาเลยคะ นโยบายนี้