162 ตอบกลับ

แอนมัม รสจืดเลยค่ะ แต่ไม่ค่อยทานแนมัม ทาน ดูมัม เพราะลองเทียบสารอาหารดูแล้วมีมากกว่าค่ะ แต่ไม่เน้น ทานแบบหลากหลายค่ะ นมอัลมอน นมแพะ นมสด นมถั่วเหลือง น้ำเต้าหู้ นมวอลนัท บ้างสลับกันไป

รสผลไม้รวม กับช็อคโกแลตค่ะ ส่วนใหญ่จะทาน วนไปเกือบทุกยี่ห้อ ทั้งนมวัวและนมถั่ว กันลูกแพ้ในอนาคตค่ะ

VIP Member

เราชอบตราหมีสีชมพูเพราะมีโพเลตคะ แอนมัม ก็ดีแต่ราคาสูงสำหรับเรา ทานทุกตัวสลับกัน ดีที่สุดคะ 😊

ไม่ค่อยชอบแอนมัมค่ะ กินแล้วจะอ้วก กินนมอื่นที่หลากหลายแทน กินน้ำเต้าหู้ด้วย เสริมๆกันไป

เราทานสลับกันคะ นมวัวบ้าง นมเเพะบ้าง นมถั่วเหลืองบ้าง มีคนบอกว่าลูกจะได้ไม่เเพ้นมคะ

จริงๆก็ชอบทุกรสของแอนมัมค่ะ แต่ที่ชอบเป็นพิเศษเลยแบบ ชงดื่ม รส ช็อกโกแลต ค่ะ อร่อย

แอนมันแบบชงรถจืดค่ะ ส่วนมากหมอเเนะนำรสจืดเพราะ ป้องกันการเป็นเบาหวานคณะตั้งครรภ์

ทานแต่ตราหมีสีเหลือง​ แอมมันแพ้หนักมาก คลอดออกมา​ 4500กรัม​ ผลงานของตราหมี

ก่อนท้องชอบรสผลไม้รวม พอท้องมาไม่ชอบซะงั้นกลับไปชอบนมรสจืดแทนค่ะ 😆😆😆

ชอบกินตราหมี สีชมพู กับ ดีน่างาดำ ค่ะ คลอดมาน้องหนัก 3,690 และผมเยอะมาก ^^