2 ตอบกลับ

ของเราตกขาวออกสีเขียวอ่อน ไม่มีกลิ่น ไม่คัน (ท้อง 5 เดือน) บอกพี่ๆพยาบาล เขาบอกปกติคนท้องจะมีตกขาวเยอะเป็นธรรมดา แต่เรารู้สึกมันเยอะและบ่อยเกิน เข้าห้องน้ำบ่อยมาก เพราะกลัวน้องสาวอับชื้น กลัวคัน ขอให้หมอช่วยตรวจ หมอสอดเครื่องมือเข้าไป ตอนเอาเครื่องมือออก ตกขาวออกมาเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆ หมอเลยให้ยาเหน็บกลับไปเหน็บ 7 วัน อภินิหารยาเหน็บมากค่ะ เหน็บไปวันแรกดีขึ้นมากกกก วันต่อๆมาหายเกลี้ยงค่ะ แต่ต้องเหน็บให้ครบตามหมอสั่งนะคะ

ตามที่หมอบอกค่ะ ปกติ