14 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอบอกว่าน้องหมุนตัวไปเรื่อยตั้งแต่26วีคเลยค่ะ กลับแล้วก็วนมาท่าก้นอีก ไปซาวแต่ละรอบลูกไม่ให้เห็นหน้าเลยค่ะ ลูกสาวขี้อาย

บ้านนี้ลูกสาวนอนอ้าขาให้ลุงหมอดูเลยค่ะ🤣

บ้านนี้กลับหัวตอน 29+5 วีค คะ ไม่รู้สึกเลยว่าน้องกลับหัว ปกติจะต้องปวดช่องคลอด ปวดหน่วงๆที่ท้องน้อย ท้องนี้ปกติคะ ชิวมาก😅

26 wk ค่ะ พอกลัวหัวแล้วจะปวดหลัง+มิจิหนักกว่าเดิมมากค่ะ 🥲 ต้องนวดที่หลังเบาๆทุกวันเลย จนตอนี้ 30 wk แล้วค่ะแม่

ปกติค่ะแม่ แม่บางคน 20 กว่าสัปดาห์ก็มีค่ะ บางคนจนจะคลอดก็ยังไม่กลับก็มีค่ะแม่

ไม่แน่ใจว่าลูกกลับหัวตอนไหนแต่พึ่งไปซาวด์มาตอน 33วีคกว่าลูกกลับหัวแล้ว

บ้านนี้ไมได้ไปซาวอีกเลย..ไปซาวตอน5เดือนรุ้แค่เพศ....

บ้านนี้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ33+1wแล้วยังไม่กลับหัวเลยคะ

บ้านนี้กลับตั้งแต่32วีคค่ะ

บ้านนี้34w แล้ว ยังไม่กลับหัวเลยค่ะ นัดผ่า 16 ก.พ. ค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่27wกำหนดคลอด25มีนาค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตอน28วีคค่ะ ตอนนี้33+4แล้วค่ะ

33+4เช่นกันค่ะ