103 ตอบกลับ

ท้องค่ะ ขึ้น 2 ขีดไม่ว่าจางแค่ไหนก็คือท้อง รีบไปฝากครรภ์นะคะ

ขึ้น2ขีด สรุปท้องนะจ้าาาา ยินดีด้วยนะค่าแม่ ไปฝากท้องได้เลย

ท้องจ้า​ ของเราก็แบบนี้เลยปัจจุบัน​6สัปดาห์​แล้วค่ะ😄😄

ไปฝากท้อง หาคุณหมอเลย ปรึกษาคุณหมอจ้า จางแค่ไหนก้อท้อง

ยินดีด้วยนะคะ อาการเหมือนกันเลยตอนที่รู้ว่าท้อง

เป็นเหมือนกันคะขาดไป3วันแล้วแต่ยังไม่ได้ตรวจ

ท้องค่าาาา จางแค่ไหนก็ท้อง ไม่แน่ใจหาหมอค่ะ

ท้องค่ะ แนะนำให้ตรวจซ้ำตอนเช้าอีกรอบน่ะค่ะ

บ้านนี้ตอนตรวจก็จางเหมือนกันคะ ตอนนี้19week

VIP Member

2 ขีด จะจางจะเข้ม = ท้องค่ะ ข้างกล่องมีบอก