ขอสอบถามค่ะ คือวันที่1ธันวาคม2563 เป็นวันที่ ปจด เราจะต้องมาแต่มันดันไม่มาเราตรวจครรภ์เจอ2ขีด

ขอสอบถามค่ะ คือวันที่1ธันวาคม2563 เป็นวันที่ ปจด เราจะต้องมาแต่มันดันไม่มาเราตรวจครรภ์เจอ2ขีดทั้งหมด3อัน เราจึงแน่ใจว่าเราตั้งครรภ์ จากนั้น3วันเราเลยไปฝากท้องพอวันที่เราไปฝากท้องทางโรงบาลตรวจไม่พบว่าตั้งครรภ์ค่ะ พอหลังจากที่เราไปหาหมอ1วันเรามีเลือดออกเหมือนประจำเดือน แล้วเราเลยลองตรวจดูอีกว่าเราท้องไหม ถ้าท้องมีเลือดคือแท้งถ้าตรวจไม่เจอคือ ปจด แต่เราก้อตรวจเจอสองขีดค่ะ พอไปหาหมอ หมอไม่บอกอะไรเลย แค่บอกเราว่าอีก2อาทิตย์เด่วนัดอีกที เคยมีใครเจอปัญหาแบบนี้ไหมค่ะงงกับตัวเองมากค่ะ

1 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ มีเลือดออกแบบประจำเดือนแต่เราไม่ได้ไปหาหมอ ตรวจหลายรอบขึ้นสองขีดทุกรอบเลยค่ะ