2 ตอบกลับ

ทำอะไรที่เราชอบและมีความสุขค่ะ บ้านนี้เปิดทีวีเป็นเพื่อนทั้งวันเพราะ เวลาอยู่คนเดียวบ้านเงียบแล้วว้าเหว่ ดูหนังช่องโมโนบ้าง อ่านการ์ตูนในเวปตูน เล่นเฟส ช่วงนี้ก็หาชุดสวยๆให้ลูกสาว ไปเซเว่น หาไรหร่อยๆเย็นๆทาน ว่างๆก็ออกไปเล่นเล่นที่ห้างที่ตลาดนัดค่ะ

ดูรายการตลก แม่จะชอบมาก. ฟังเพลงคลาสสิก เพลงเบาๆ เพลงฮิบฮอบตอนออกกำลังกาย. หาอะไรดูที่เรากำลังสนใจอยุ่ สาระความรู้ต่างๆอะคะ. (( และที่สำคัญคือการพูดคุยกับตัวเอง หายใจเข้าลึกๆ ปล่อยให้ไปของความกังวลความเคลียดทั้งหมด คิดแต่สิ่งที่ดีๆรอบตัวคะ )) 🤰🎈❤️🎉