สอบถามเรื่องสิทธิบัตรทอง

ขอปรึกษาแม่หน่อยน่ะค่ะ อยากทราบว่าเราใช้สิทธิ์บัตรทอง วันคลอด เราต้องเสียเงิน ค่าคลอดไหมค่ะ หรอว่าฟรีค่ะ ตอนนี้กังวนมากค่ะ จะกำหนดตลอด 21ตุลาคมนี้ ไม่มีตังคลอด เพราะเราไม่ได้ทำงาน ส่วนคุณพ่อ มีงานบ้างไม่มีงานเขามาบ้างเพราะรับจ้างทั่วไปเท่าที่มีงานเขามา ตังก็ได้ซื้อของเสื้อผ้า ของลูกเตรียมไว้บ้างแล้วค่ะ แต่รู้สึกกังวนในค่าใช้จ่ายวันคลอดค่ะ แม่ๆท่านไหนมีประสบการณ์หรอ มีความรู้เรื่องสิทธิ์บัตรทอง ช่วยมาให้คำแนะนำหน่อยน่ะค่ะ ตอนนี้รู้สึกกังวนมากจิงๆค่ะ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ฟรีค่ะ