68 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ยังเงียบอยู่เลยคะไม่อาการเจ็บใดๆเลย

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด26 มิย.คะ ยังเงียบเหมือนกันเลย

บ้านนี้16มิถุนามีท้องปั้นแต่ไม่ถี่เจ็บหน่วงๆ

บ้านนี้ก็38+5เหมือนกันค่ะเงียบมากอยสกแตกแล้ว😂

39 4 มีเตือนบ้างแล้วค่ะ แต่ยังไม่ปวดจริงสักที🥹

VIP Member

13 มิถุนายน ค่ายังไม่มีวี่เเววว่าจะคลอดเลย☺️

39w กำหนดคลอด15มิถุนาจร้า ท้องปั้นถี่มากค่ะ

บ้านนี้39วีคแล้วค่ะอาการยังเงียบอยู่ค่ะ

กำหนดคลอด 17 มิถุนา บ้านนี้เงียบมากเลยคะแม่

คลอดไวๆน่ะคะแม่💓 บ้านนี้อยากแตกเเล้ว😂

20มิถุ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากแตกแล้ว😅