72 ตอบกลับ

ของเรากินหลังอาหารเช้า เพราะหมอกำกับหน้าซองมาให้กินหลังอาหารเช้าค่ะ🥰

กินตามที่หมอสั่งค่ะส่วนมากหน้าจะหลังอาหารน่ะค่ะบ้านนี้กินหลังอาหาร

หลังอาหารค่ะ กินตอนเช้าก็ได้เย็นก็ได้ กินห่างกับนม 2 ชั่วโมงนะคะ

VIP Member

เค้ากินก่อนนอนค่ะเพราะลองหลายเวลาแล้วมันเวียนหัวมาก

VIP Member

เรากินก่อนนอน เพราะกินตอนเช้าแล้วคลื่นไส้ค่ะ

ของเราเหมือนเม้นนี้เลย กินก่อนนอน

ถามเภสัชกร บอกว่ากินหลังอาหาร ยาดูดซึมได้ดีที่สุดค่ะ

ปกติกินตอนเช้าแต่รู้สึกคลื่นไส้เลยกินก่อนนอนค่ะ

หมอให้กินก่อนนอนค่ะ รู้สึกกินแล้วหลับ

ตัวนี้หลังอาหารเช้าค่ะหมอแนะนำมา

หมอบอกกินหลังอาหารเช้าได้ผลดีที่สุดค่ะ