40 ตอบกลับ

บ้านนี้เจอตอน 12W ค่ะผ่านทางหน้าท้องตอนนี้37วีค3วันค่ะ

ตอน 6 สัปดาห์ก็ไม่เจอค่ะ นัดตรวจตอน 11 สัปดาห์ เจอน้องค่ะ

บ้านนี้เจอตอน8weekค่ะเจอตัวอ่อนพร้อมเสียงหัวใจเต้นค่ะ

VIP Member

เจอตอน 5W ค่ะ เจอตัวน้องพร้อมหัวใจเต้นค่ะ ซาวช่องคลอด

เราเจอน้องหัวใจกับถุงของน้องตอน 6วีค6วันค่ะ

เจอ 6 วีคค่ะ ตัวเล็กมากๆ หัวใจน้องมีการเต้นแล้ว

แม่บ้านนี้เจอน้องและหัวใจน้องตอน8วีคค่ะแม่

เจอตัวน้องตอน8wค่ะพร้อมหัวใจเต้นเลย

ดีจังเลยค่ะ🥰

5w เจอแค่ถุงค่ะ นัดฝากครรภ์9w เจอตัวน้องค่ะ

เจอตอน 8 w ค่ะ สัก 12 w แขน ขา มาพร้อมค่า คุณแม่