29 ตอบกลับ

กำหนด 8 เมษาเหมือนกันค่ะ หน่วงมาก เดินลุกนั่งลำบากสุดๆ

มากๆค่ะแม่ จะแอบแตกเดือนมีนารึป่าวก็ไม่รู้ 😅

กำหนด20เมษาจ้าบ้านนี้ไม่รู้จะถึง20เมษาป่าวกลัวจะ13เมษา

20เมษาเหมือนกันเลยจ้ายังกลัวเลยว่าจะออกสิ้นเดือนนี้

34วีคล่ะจ้ากำหนด14เมษาปวดท้องน้อย+เจ็บจิมิบ่อยมาก

บ้านนี้กำหนดคลอด3เมษาคะ35 6ยังไม่วี่แววเรยคะ

บ้านนี้กำหนด3เมษา35+6ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

7เมษาค่า มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว ปวดหน่วงไปหมด

35weekบ้านนี้2500ก็แน่นท้องมากละค่ะ แม่ตัวเล็ก

แม่จากคนตัวเล็ก ตอนนี้น้ำหนักจะ80 แล้วค่ะ 🤣🤣

บ้านนี้16เมษายนค่ะ ท้องแข็งบ่อยมากค่ะ

น้ำหนักน้องดีมากแม่บำรุงอะไรหรอค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะแม่

บ้านนี้ครรภ์แฝด ตอนนี้27วีต 6วันค่ะ