73 ตอบกลับ

ได้ซาวแค่รอบเดียวเหมือนกันเลยค่ะไม่รุ้ว่าวันนัด23นี้จะได้ซาวมั้ย

VIP Member

ซาวได้แค่ครั้งเดียวเหมือนกันค่ะ ไม่ทราบอะไรเกี่ยวกับลูกเลย🥲

ใกล้คลอดแล้วซาวด์ไป2ครั้งเองค่ะ น้ำหนักลูกก็ไม่รู้เลย

เหมือนกันค่ะ เป็นห่วงน้ำหนักลูก

บ้านนี้ซาวด์ทุกครั้งที่หมอนัดไปฝากครรภ์ตอนนี้จะ8เดือนละคะ

บ้านนี้หมอนัดได้ซาวด์ทุกรอบโรงบาลรัฐไปตอน20w 32 w หมอนัดอีกที36w

บ้านนี้ซาวทุกรอบที่หมอนัดเลยค่ะ ฝากธรรมดา แต่ฝากรพ.เอกชน

ซาวทุกครั้งที่ไปคลินิก อย่างน้อยคือซาวฟังเสียงหัวใจลูก

เหมือนกันค่ะแม่ซาวด์แค่ครั้งเดียวเอง ให้ฟังแต่เสียงหัวใจ

กี่เดือนแล้วคะ

ซาวด์ทุกเดือน ทุกรอบที่หมอนัด ยิ่งใกล้คลอด ยิ่งบ่อยค่ะ

ครั้งเดียวคะตอน4เดือนตอนนี้8เดือนยังไม่ทราบเพศเรยคะ