33 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ อีกแค่2วันแต่อาการยังปกตเหมือนกัน

บ้านนี้มีเจ็บหน่วงๆที่ท้องน้อยแล้วค่ะ แต่อาการอื่นยังปกติอยู่

กำหนดคลอด14ธันวา มีเจ็บท้องเตือนปวดหลังมากก

อากานเดียวกันเลยค่ะแม่.. ทรมานมาก

บ้านนี้กำหนด22ธันว่า เงียบมากค่ะอยากแตกมาก

นี่กำหนด13นี้แล้วค่ะยังไม่แตกเลยอึดอัดมากแม่

15ธันวายังเงียบยุเลยแต่มีเจ็บเตือนแล้ว

เราก็มีแต่เจ็บเตือนค่ะ.. รอน้องออกมาทุกวันเลย

20ธันวาคม อีก9วันจ้ายังเงียบกริบอยู่เลย

เงียบเหมือนกันค่ะลุ้นทุกวันเลย

25ธค เงียบมากค่ะแม่ อยากจะแตกแล้ว💕💕💕💕

หมอนัด 23 ธค. ตอนนี้ร้าวทั้งตัว เดิน ลุกนั่ง มดลูกจะหลุดให้ได้

บ้านนี้ยังเงียบอยุ่เลย 13 ธันวาจร้า

วันเดียวกันเลยค่ะขอให้คลอดง่ายๆน่ะค้า

28 ธ .ค. เงียบยุเลยค่ะ แต่มีถ่ายบ่อย

สู้ๆน่ะค่ะ

VIP Member

อีก 12วัน รอๆๆๆ ยังไม่มีอาการเลย

รอเหมือนกันค่ะอยากเจอหน้าน้องมากๆค่ะแม่

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่เจ็บท้องเลย

ขอบคุณมากเพื่อน