33 ตอบกลับ

VIP Member

เจ็บท้องเตือนวันที่29เวลาตี3 วันที่30เจ็บท้องไม่ไหวเลยไปโรงบาลเวลา3ทุ่ม นอนรอจนคลอดน้องเวลาตี2 คลอกก่อนกำหนดแค่5วัน

อิจฉาแม่เลยค่ะ.. นี่อยากแตกบ้าง

บ้านนี้ครบกำหนดคลอดพรุ่งนี้​ค่ะ ตอนนี้มีเจ็บท้องน่วงๆๆท้องแข็งบ่อยมากเรยอึดอัดมากอยากคลอดเต็ม​ทีแร้วค่ะ

ค่ะตอนนี้​รอดูอาการว่าน้องเขาจะคลอดตอนนี้​รอๆๆ

VIP Member

37+6 เงียบกริบค่ะ เดินได้ ปวดหัวหน่าว พลิกตัวลำบาก เริ่มกังวลเรื่องคลอดว่าจะเจ็บแค่ไหน 😂😂

สู้ๆค่ะแม่

VIP Member

เรากำหนดคลอด 9 ธันวา เจ็บท้องประมาณ ตี3ครึ่ง คลอด 8..34 วันที่9 ธันวา ค่ะ

คลอดง่ายจังค่ะแม่

บ้านนี้แตกแล้วจ้า กำหนด9ธันวา คลอด3ธันวา น้ำหนัก3,340กรัม

น่าชังมากเลยค้า.. อิจฉาแม่จังแตกแล้ว

37 + 6 Wks. กำหนดคลอด 26/12/63 ตอนนี้ปวดหลัง เจ็บไปหมดแล้วค่ะ เมื่อไรจะแตก

อาการเหมือนกันเลยค่ะปวดไปทั้งตัว

24. ยังเงียบจ้า. ยังเดินกระฉับกระเฉงอยู่เลย. อยากเจอเเล้วลูก

เราก็ลุ้นทุกวันเลยค่ะอยากเจอเจ้าตัวเล็กมาก

VIP Member

30ธันวา มีเจ็บเตือนบ้างแล้ว อีแม่อึดอัดมากก อยากเเตกเต็มที

อึดอัดเหมือนกันเลยค่ะอยากแตกมาก

อีกวันเดียวบ้านนี้เงียบมากไม่มีวี่เเววว่าจะออกมาเลย😊😊

จ้า...คุณแม่ก็เหมือนกันนะคะ

30ธันวาค่ะ..มีเจ็บเตือนเลยคิดว่าจะไปวันนี้แหละไม่ไหว

รุ่นน้องกำหนด31แต่นางชิงแตกก่อยอิฉาหน้ารักสุดๆๆ