25 ตอบกลับ

จริงมั้ง วันๆอาบน้ำวันละหน หรือ ไม่อาบ😅😊💓แม่เหม็นเปรี้ยวขนาดนี้ยังอยากให้แม่กอด เต้าที่เหม็นเปรี้ยวยังจะดูดอีก😅😅แม่สวยยยยครับ😅

จริงค่ะ 5555 สระผมอาทิตย์ละครั้ง สระวันนี้ แห้งพรุ่งนี้ น้ำได้อาบวันละหน แต่ลูกก็ยังตามดมตลอด

555ใช่เลย นมไม่เท่ากันนี่ แก้ไม่ได้ อย่างอื่นยังพอดูแล แก้ได้

ใช่เลย ยิ่งมาเลี้ยงยายติดเตียงและลูกด้วย

จริง น้ำแทบไม่ได้อาบ ลูกก็จะให้อุ้ม

Super Mum

คงจริงค่ะ แม่สวยที่สุดสำหรับลูก 😁😁

VIP Member

แม่ อย่าเอาความจริงมาพูดเล่น🤣🤣

จริงที่สุด เต้าไม่เท่าเทียม 555 😂

VIP Member

ผม1อาทิตย์สระครั้ง🤣

มองเห็นตัวเองเลย😂