7 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกดิ้นตอน 17+5ค่ะ ตอนนี้ 18+4แล้ว ดิ้นเยอะบางวันค่ะ ดิ้นดีมากดิ้นแรงมาก แต่ถ้าวันไหนเราขยับตัวเยอะเราจะรู้สึกว่าเค้าไม่ค่อยดิ้นค่ะ

ทางนี้รู้สึกตอดตั้ง15วีคค่ะตอนนี้17เหมืนกันก็ยังตอดอยู่แต่รู้สึกแรงกว่าตอน15ค่ะ

บ้านนี้17+5dน้องเริ่มตอดแรงขึ้น นานๆตอดทีค่ะ ถ้าจะรู้สึกน้องดิ้นคงต้อง20+ค่ะ

แล้วแต่คนค่ะบางคนก็ช้าบางคนก็เร็วนี้รู้ตัวตอนน้องดิ้น17+7ตอนนี้19+4แล้วค่ั

เค้าพึ่งดิ้นตอน20วีคค่าาหนังท้องหนาแต่พึ่งเริ่มดิ้นนะคะยังดิ้นไม่แรง

หน้าท้องหนาก็มีส่วนค่ะ รอดูตอน20วีคขึ้นไปค่ะ

บ้านนี้น้องดิ้น 16ค่ะ