21 ตอบกลับ

VIP Member

ปวดหลังมากก บางทีเหมือนไม่มีแรง ซึมไปเลยมีปวดหน่วงๆบ้างเวลานอนแอบอึดอัดนิดหน่อยปวดฉี่บ่อยยยยยมากกกก บ้านนี้17วีค ได้ลูกชาย(น้องหันตูดให้อาหมอดู) นน.219กรัมทุกอย่างโดยรวมแข็งแรงดี

17วีคก็ 4เดือน1สัปดาค่ะ

19w ท้อง2ทางนี้ยังแพ้ท้อง เหม็น กินไม่ค่อยได้ อ้วกอยู่เลยค่ะ ก่อนหน้าแพ้ท้องหนักนน.ลง6โล โดนฉีดยาไป2เข็ม เริ่มกินได้นน.6โลที่หายไปกับมา ก่อนท้องหนัก52 ตอนนี้53.3🤣 เพศน้องก็ยังไม่ทราบ

18วีค ยังไม่ดิ้นเลยอยากรู้สึกแล้วอ่าา ตอนนั่งขัดสมาดรู้สึกปวดตุบๆมิจิต้องยืดขาเอา กินข้าวเสร็จปวดหลังมาก ปวดตรงฝ่าเท้า เริ่มเดินเหมือนเพนกวินแล้ว😅

17วีคค่ะ ไปหาหมออาทิตย์ที่แล้วน้องเติบโตตามเกณฑ์ หลังทานข้าวดิ้นบ่อยมาก นน. ขึ้นมา 2 โล หายแพ้แล้ว มีปวดข้อเท้าซ้ายบ้าง ยังไปเดิน 4 กม. ทุกเช้าค่ะ

ทางนี้เวลาลุก-นั่งลำบากมากค่ะ ปวดหลัง หน่วงท้อง ปวดร้าวลงจิมิ ขับถ่ายยากลำบากมากค่ะ นอนก็ไม่ค่อยหลับ นน ลูกสาว 240 กรัมแล้วค่ะ

เริ่มถ่ายลำบาก​ เริ่มอึดอัด​ท้องค่ะ​ น้องหนัก223กรัมค่ะ

ตอนนี้20+4ค่ะ ได้ลูกชาย หายแพ้แล้ว รู้สึกกินเก่งมาก น้ำหนักเด้งขึ้นเร็วเลยค่ะ ชอบดิ้นตอนกลางคืน ตอนซาวด์19วีค น้ำหนักลูกชาย302gค่ะ

18+2ปวดหลังกับก้นกบมากค่ะทำอะไรนิดๆหน่อยๆก็ปวดนั่งก็ปวดนอนกลางคืนพลิกตัวลำบากมากแต่ดิ้นเก่งแล้วท้องออกเห็นได้ชัดแล้วค่ะ

ทีมธันวาค่ะ ลูกสาวตัวน้อยตื่นเป็นเวลามาก ทำอิแม่ปวดหัวปวดหลังฉ่ำๆ😣เวลาแม่นอนไม่นอน เวลาแม่ไม่นอนก็ไม่นอนค่ะ555555

19วีคจ้า ปวดหลังงตะคริวกินท้อง เริ่มรู้สึกว่าดิ้นแต่ยังรุ้สึกไม่มาก เวียนหัวหน้ามืดบ่อยค่ะ #ทีม19 ธันวาคม

ทางนี้18วีคค่าา ยังดิ้นไม่ค่อยแรงค่ะ หน้าจะหลายท้องแล้วหน้าท้องหนาขึ้น ซาวด์เมื่อ16วีคนน.148g