8 ตอบกลับ

ตอนแรกของเราขึ้นแบบนี้เหมือนกันคะพอวันที่ 25 พนักงานแก้ไขข้อมูลให้ เปลี่ยนสถานะตรงบัญชีเป็นโอนพร้อมเพย์

อ๋ออสงเคราะห์บุตร ตลอดเม.ย. ก็รอ อีก 3เดือนค่ะแม่ ได้เดือน ก.ค. ค่ะ นโยบายใหม่ เพิ่มใก้เดือนลพ800บาท ค่ะ

แระมาน7-14วีนค่ะแม่ บ้านนี้ก็ยื่นออนไลน์ไป ช่วง (วันที่2/4/ ตอนนี้ ได้แล้วค่ะ ไม่เกิน+4วีน

นานค่ะ บ้านนี้ยื่นไป 11/2566 ตอนนี้ยังไม่ได้เลย

ของเรารอประมาณ6เดือนค่ะ

เวินอุดหนุนอะไรค่ะแม่

คุณแม่ยื่นสงเคราะห์ บุตรไปวันที่ 4/4/67 สิทธฺ ได้รับ ตั้งแต่วันที่ 4/4/67แล้วค่ะ แต่ ต้องรอ สนง. ประกันสังคม เบิกจ่ายให้อีก3เดือน คือ 30/6/67 ค่ะ จำนวนเงิน 800บาท เพิ่มจาก 600/เดือน นะค่ะ

ที่อ.บ.ตบอกรอ6เดือนค่ะ

ถ้ายื่นที่เทศบาลละคะรอนานไหม

VIP Member

ตามค่ะ