6 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ กินก๋วยเตี๋ยวมา2เดือนแล้ว เส้นก็ทำมาจากแป้งทดแทนข้าวได้ค่ะ ทางนี้กินข้าวแล้วอ้วกหมด กินเส้นแล้วอร่อยอิ่มสบายท้องเลยค่ะ 55555

เหมือนกันค่ะ กินข้าวไม่ลงผะอืดผะอม กินแต่ผักผลไม้ น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นด้วยค่ะแอบกังวลเช่นกัน 15wล่ะ

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้กินแต่เตี๋ยวกับของจุกจิกค่ะ ต้อมแช่บ ส้มตำค่ะข้าวไม่แตะเรย

เหมือนกันค่ะข้าวแทบกินไม่ได้เบื่อข้าวไปเลยแถมนมยังกินไม่ได้อีกคะอ้วกออกหมด

Super Mum

ไม่มีค่ะ อย่างอื่นก็มีสารอาหารเหมือนกันค่ะ

TapFluencer

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ