18 ตอบกลับ

7wk 6day เห็นตัวและได้ยินเสียงหัวใจน้องแล้วค่ะ บอกเค้าไว้ก่อนไปซาวว่าต้องให้แม่เห็นให้แม่ได้ยินนะ ไม่งั้นแม่จะเครียดนะ

ซาวล่าสุดวันที่18ที่ผ่านมาค่ะ9วีค1วัน (น้องตัวใหญ่กว่าเกณฑ์ค่ะแม่หมอเลยตีเป็น9วีคไปเลยเพราะวันที่ไปตรวจแค่8วีค6วัน)

เข้า14วีคเเล้วค่ะ เห็นน้องได้ยินเสียงหัวใจน้องชัดเเจ่วเลยค่ะ เเถมทำหมอตกใจว่าทำไมอยู่ท่านี้😂 #ท้องเเรกค่ะ

หมอนัดวันนี้9สัปดาห์2วัน หมอบอกไห้ยุติการตั้งครรภ์ค่ะ เพราะซาวด์ไปเหนหัวใจเด็กและเด็กค่ะ😭😭😭😭

เสียใจด้วยนะแม่😭

VIP Member

เราไปฝากครรภ์รอบแรกตอน 8W เจอตัวพร้อมเสียงหัวใจ หมอนัดรอบ 2 ได้ 11W2D ค่ะ

ตอนไปซาวด์ได้10w5d วันนี้ไปฟังผลตรวจเลือดทุกอย่างปกติดีค่ะ #ท้องแรก

ถ้าซาวด์แล้วขึ้นแบบนี้มีโอกาสเป็นฝาแฝดไหมคะ 7สัปดาห์แล้วค่ะ

ดูแล้วอาจจะแฝดนะแม่❤️

9w 3d เท่ากันเลยค่ะ แต่เจอน้องและหัวใจดวงน้อยๆ เต้นอยู่

10+3วีคค่ะ

TapFluencer

9วีค6วันคะ มีเสียงหัวใจ แขนขากำลังงอกคะ😁

12สัปดาห์ หมอบอกตัวยังเล็กแต่หายใจปกติ😍