27 ตอบกลับ

39+1 ตอนนี้ก็ปวดเหมือนกันค่ะขยับตัวลำบากสุดๆ กำหนดคลอด 13 ม.ค.นี้แล้ว

37 6ค่ะ เงียบกริบเลยค่ะเเม่ ไม่มีเจ็บเตือนหรืออะไรทั้งนั้นค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ทางน้อยปวดท้องน้อยเป็นพักๆ นอนลำบาก

39+1ยังเงียบอยู่เลยค่ะกำหนดคลอด13มกราแม่อยากเจอหน้าแล้ววว😍

มีเจ้บเตือนมา2วันแล้วคะ..วันนี้หนักกว่าทุกวันรอลุ้นคะ

แม่บ้านนี้ 38+5 ยังเงียบเลยค่ะ อยากคลอดแล้ว เหมือนกันค่ะ

ใกล้คลอดแล้วค่ะแม่ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ💪❤️

บ้านนี้ 38 วีค คลอด22 มกราคม ยังไม่มีอาการอะไรเลยคะ

37 มีแค่อาการปวดหลังค่ะ จะพลิกลุกแต่ละทีปวดค่ะ

38 1 วีค ค่ะ มาปวดเป็นเพื่อนนะคะ นัดผ่า 18 มค นี้ค่ะ