189 ตอบกลับ

ฉีดครบแล้วค่ะ ไฟเซอร์2เข็ม มีปวดแขนกับปวดหัวมาก ช่วงเข็มแรก เข็ม2ปกติมากค่ะ

ครบแล้วค่ะ ฉีดไฟเซอร์ค่ะ มีอาการปวดแขนนิดหน่อยตรงที่ฉีด อย่างอื่นปกติค่ะ

ฉีดครบแล้วค่ะ 2 เข็ม ไฟเซอร์ อาการปวดที่แขนประมาณ 2 วัน ส่วนลูกดิ้นปกติดีค่ะ

ฉีดไฟเซอร์ครบ2เข็ม มีอาการแค่ปวดแขนนิดหน่อย น้องแฝดปกติดิ้นเก่งมากจ้ะ😊😊

บ้านนี้ ซิโนฟาม ทั้ง2ค่ะ มีแค่อากาศปวดหัวนิดหน่อยและแขนที่ฉีดเท่านั้นค่ะ

แม่บ้านนี้ฉีดเข็ม1ซีโนแวคแต่เข็ม2ยังไม่กล้าฉีดกลัวคะว่าจะฉีดหลังคลอด

ฉีดไฟเซอร์ครบ 2 เข็มแล้วค่ะ มีแค่อาการปวดแขนหลังฉีด 2 วัน นอกนั้นปกติค่ะ

ฉีดครบ2 เข็มค่ะ ไม่มีอาการอะไรค่ะ ปวดแขนที่ฉีดเท่านั้น เดี๋ยวก็หายค่ะ

ฉีดเข็มแรก แอสตร้า ไปแล้ว 16นี้เข็มสอง ไฟเซอร์ เข็มแรก ปวดแขนที่ฉีดค่ะ

ครบแล้วค่ะ..ฉีดไขว้..เข็มสองมีไข้ปวดตัวปวดแขนข้างที่ฉีดสองวันหายค่ะ