10 ตอบกลับ

ทีม18กันยายังมองไม่ชัดเลยค่ะรอซาวอีกวันที่9นี้ยากเห็นเพศน้องแบบนี้จัง

นี่ก็ลุ้นเหมือนกันค่ะ จะหดไหมนะ55555

ถ้าท่านี้ เเม่ๆว่ามันชัดมากหรือยังคะ อนาคตน้องจะโผล่มามั้ย 😂

ทีม20กันยา บ้านนี้มองไม่ชัดเลยค่ะ รอลุ้นเพศอีกทีใกล้คลอดเลย

ของเค้าหมอบอกพช ค่ะตื่นเต้นเกินเลยถ่ายมาแค่นี้ 🥹🥹

บ้านนี้12กันยา ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องหนีบไว้

งื้ออ ขอให้สมหวังนะคะ

มองไม่ออกเลยค่ะว่าส่วนไหน มีรูปอื่นมั้ยคะ

หมอว่ารูปนี่ส่วนขาค่ะ สามขา แต่อยากมั่นใจอิอิ

ทีม14กันยาบ้านนี้ ได้ลูกสาวคะ

บ้านนี้รู้เเล้วคะ ได้ผูหญิง

ทีม13กันยาค่ะ ได้ลูกชาย

มองไม่ออกเลยจร้า

รุปนี้รูปส่วนขาค่ะ หมอว่ามีสามขา

ผู้ชายค่ะ

ขอบคุณค่ะกลัวหดมาก555

ชายค่ะ

อยากเห็นแบบชัดๆๆแบบนี้