15 ตอบกลับ

38วีค หลังโดนกระตุ้น มีมูกใสออกมาแบบนี้เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้38+4วีค ก็ยังไม่มีอาการอะไรอีกเลยนอกจากมูกใส

อันนี้เป็นมูกใสค่ะ มันสามารถเกิดได้ เป็นภาวะเตือน ว่าเตรียมนะ ใกล้จะได้เจอกันแล้ว

มูกค่ะเเม่ เตือนเเล้วอีกเเปบจะเจอน้องเเล้วบ้านนี้37วิกเหมือนกันเงียบยุเรย

มูกใสค่ะ ถ้ามีมูกเลือด น้ำเดิน ท้องแข็งถี่ ค่อยไปรพ.ก็ได้ค่ะ

ของเราเป็นแบบนี้3วัน จากนั้นก็น้ำคล่ำแตกเลย ไม่มีมูกเลือด

มีมูกใสแบบนี้ 2 วัน เมื่อคืนมูกเลือด เช้านี้คลอดแล้ว 38+1☺️

คลอดแล้วค่ะแม่ มีมูกใสประมาณ2ชั่วโมง น้ำเดินต่อ ตอนนี้คลอดแล้วจ้าน้ำหนักน้อง2965

TapFluencer

ทีมสิงหาเป็นเหมือนกันค่ะ ทุกเช้าเลย 38 สัปดาห์แล้ว

บ้านนี้ 36+6 แล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ แม่จะจิตแล้ว

เริ่มมีเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เยอะมาก ตอนนี้ 37+2

บ้านนี้ก้อมาแบบนี้3วันแล้วค่ะ